| Mã sản phẩm | HP 280 Pro G9 SFF B91YJAT |
| Chíp xử lý | Intel Core i5-13500 (14 nhân 20 luồng, 2.50GHz Upto 4.80 GHz, 24MB Cache) |
| Bộ nhớ Ram | 16 GB DDR4 3200 (1 x 16 GB) (x2 Khe cắm) |
| Ổ đĩa cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics 770 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | HP 125 Wired Keyboard
HP 125 Wired Mouse |
| Cổng kết nối trước |
|
| Cổng kết nối sau |
|
| Khe cắm mở rộng |
|
| Wifi | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE (2×2) |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Kích thước | 9.5 x 30.3 x 27 cm |
| Khối lượng | 4.2 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home Single Language |


Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC HP 280 Pro G9 SFF – B91YJAT (i5-13500/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Home/ 1Y)”