| Thương hiệu | HP |
| Model | A7LG9PT |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Bạc (Pike silver) |
| Nhu cầu | Văn phòng |
| CPU | Intel® Core™ Ultra 5 125U (up to 4.3 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 12 MB L3 cache, 12 cores, 14 threads) |
| Card đồ họa | Intel® Graphics |
| RAM | 16 GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16 GB) |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe® NVMe™ SSD |
| Màn hình | Cảm ứng 14″, WUXGA (1920 x 1200), IPS, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC |
| Camera | 5 MP IR |
| Loa | Dual stereo speakers |
| Cổng và khe cắm | 2 x Thunderbolt™ 4 với USB Type-C® 40Gbps (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4) |
| 2 x USB Type-A 5Gbps | |
| 1 x HDMI 2.1 | |
| 1 x Stereo headphone/microphone combo jack | |
| 1 x RJ-45 (LAN) | |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3 |
| Chất liệu | Aluminum |
| Bàn phím | HP Premium Keyboard – spill-resistant, backlit keyboard |
| Bảo mật | Fingerprint reader |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Kích thước | 31.86 x 22.44 x 1.09 cm |
| Khối lượng | 1.39 kg |
| Pin | 3-cell, 56 Wh Li-ion |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.


Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP EliteBook 640 G11 – A7LG9PT (Ultra 5 125U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Touch/ Win 11/ 1Y/ Bạc)”