| Sản phẩm | Máy trạm Workstation |
| Hãng sản xuất | Dell |
| Model | Dell Precision 5860 42PT586002 |
| Bộ vi xử lý | Intel Xeon W3-2423 (15 MB cache, 6 cores, 12 threads, 2.1 GHz to 4.2 GHz Turbo, 120W) |
| Bộ nhớ trong | 1x16GB DDR5 4800MHz, RDIMM ECC Memory (x8 khe cắm) |
| Ổ cứng | 512GB SSD +1TB HDD (x2 slot HDD 3.5″ sata) |
| Đồ họa | NVIDIA T400, 4 GB GDDR6, 3 mDP to DP adapters |
| Ô đĩa | 8X DVD+/-RW Slimline |
| Kết nối mạng | Gigabit LAN |
| Mouse & Keyboard | Dell Optical Mouse MS116 Black/ Dell Multimedia Keyboard KB216 Black (English) |
| Cổng kết nối | Trước: (2) USB 3.2 Gen 1 ports USB 3.2 Gen 2 Type-C port with PowerShare USB 3.2 Gen 2 Type-C port Universal audio port SD-card slot Sau: (3) USB 3.2 Gen 2 Type-C ports |
| 417.9 x 176.5 x 518.3 mm | |
| Cân nặng | 15.4kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro for Workstations (6 cores plus), English |
| Bảo hành | 3 năm |
| Xuất sứ | Malaysia |
Dell Precision 5860 42PT586002 (Intel Xeon W3-2423/ 16GB/ 512GB SSD +1TB HDD/ NVIDIA T400 4GB/ Win 11 Pro)
55.000.000 ₫
- CPU Intel Xeon W3-2423 (15MB, Up to 4.20GHz)
- RAM 16GB DDR5 4800MHz (1x16GB)
- SSD 512GB M.2 PCIe NVME + 1TB HDD 7200rpm
- VGA NVIDIA T400 4GB GDDR6
- 8x DVD+/-RW, PSU 750W
- Keyboard & Mouse
- OS Windows 11 Pro
Categories: All, Dell Precision, Desktop Precision, Workstation
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.


Hãy là người đầu tiên đánh giá “Dell Precision 5860 42PT586002 (Intel Xeon W3-2423/ 16GB/ 512GB SSD +1TB HDD/ NVIDIA T400 4GB/ Win 11 Pro)”