| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 5 120U up to 5.0Ghz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5 5200 MT/s (2 x 8GB), hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 16 inch FHD+ (1920 x 1200) 16:10 300nits WVA/IPS Display with ComfortView |
| VGA | Intel(R) Graphics |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3-Cell Battery, 41WHr |
| Keyboard | Carbon Black English International Backlit Copilot Key Keyboard with Numeric Keypad |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | 802.11ax 2×2 |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD camera (1280 x 720) |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI 1.4, 2 x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps), 1 x USB 3.2 Gen 2 (10 Gbps) Type-C with DP 1.4 and PD, 1 x universal audio |
| OS | Windows 11 Home Single Language + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic 1 year |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 357.30mm x 250.60mm x 16.74-18.23mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.88 – 2 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell 16 DC16250 – 71076092 (Core 5-120U/ RAM 16GB/ SSD 1TB/ Win 11 Home/ 1Y)
22.450.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.


Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell 16 DC16250 – 71076092 (Core 5-120U/ RAM 16GB/ SSD 1TB/ Win 11 Home/ 1Y)”