| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel® Core™ Ultra 7 255H, up to 5.1GHz, 24MB |
| RAM | 16GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe® NVMe™ |
| Màn hình | 14 inch diagonal, WUXGA (1920 x 1200), IPS, anti-glare, 300 nits, 62.5% sRGB |
| VGA | Intel® Arc™ 140T GPU |
| Chip AI | Intel® AI Boost (13 NPU TOPS) |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | HP Long Life 3-cell, 56 Wh Li-ion polymer |
| Keyboard | Spill-resistant, backlit keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | Intel® Wi-Fi 6E AX211 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Integrated Intel® I219-LM PCIe® GbE, vPro®; Integrated Intel® I210-AT PCIe® GbE, non-vPro® |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | 1080p FHD camera |
| Âm thanh | Audio by Poly Studio, dual stereo speakers, dual array microphones |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 31.86cm x 22.44cm x 1.09cm (front); 31.86cm x 22.43cm x 1.7cm (rear) |
| Khối lượng | 1.4 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.


Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP EliteBook 6 G1i – BQ9N4PT (Ultra 7 255H/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc)”