| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 9 270H up to 5.8GHz, 24MB |
| RAM | 32GB DDR5-5600 MT/s (2 x 16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe Gen4 NVMe M.2 |
| Màn hình | 16 inch 2K (1920 x 1200), IPS, Micro-edge, Anti-glare, 300 nits, 62.5% sRGB |
| VGA | Intel Graphics |
| Chip AI | Có |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell – 70 Wh |
| Keyboard | Full-size, backlit, soft gray keyboard with numeric keypad |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | USB Type-C 10Gbps (DisplayPort 1.4a), Thunderbolt 4 with USB Type-C 40Gbps (DisplayPort 1.4), HDMI |
| Webcam | 5MP IR camera with temporal noise reduction and integrated dual array digital microphones |
| Âm thanh | DTS:X Ultra; Dual speakers; HP Audio Boost; Poly Studio |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language + Office + Microsoft 365 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 35.78cm x 25.48cm x 1.5cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.91 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.


Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP OmniBook 7 16-az0040TU – C2DR3PA (Core 9-270H/ Ram 32GB/ SSD 512GB/ Office/ Microsoft 365/ Windows 11 Home/ 1Y/ Bạc)”