| Thương hiệu | HP |
| Model | BZ7S1PA |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Bạc (Glacier silve) |
| Nhu cầu | Văn phòng, học tập |
| CPU | AMD Ryzen™ AI 5 340 (up to 4.8 GHz max boost clock, 16 MB L3 cache, 6 cores, 12 threads) |
| NPU | Integrated AMD Ryzen™ AI, up to 50 TOPS |
| Card đồ họa | Integrated AMD Radeon™ 840M Graphics |
| RAM | 16 GB LPDDR5x-7500 MT/s (onboard) |
| Ổ cứng | 512 GB PCIe® Gen4 NVMe™ M.2 SSD |
| Màn hình | 13.3″, WUXGA (1920 x 1200), IPS, micro-edge, anti-glare, 400 nits, 100% sRGB |
| Camera | 5MP IR |
| Loa | Dual speakers |
| Cổng và khe cắm | 1 x USB Type-A 10Gbps |
| 1 x USB Type-A 5Gbps | |
| 1 x HDMI-out 2.1 | |
| 1 x Headphone/microphone combo | |
| 2 x USB Type-C® 10Gbps | |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3 |
| Bàn phím | Full-size, backlit, soft gray keyboard |
| Bảo mật | Mic mute key |
| Camera privacy shutter | |
| Trusted Platform Module | |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic |
| Kích thước (W x D x H) | 29.73 x 21.12 x 1.65 cm |
| Khối lượng | <1 kg |
| Pin | 3-cell, 43 Wh Li-ion |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.


Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP OmniBook 7 Aero 13-bg1087AU – BZ7S1PA (Ryzen AI 5 340/ 16GB/ 512GB/ Win 11 Home/ 1Y)”