| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel® Core™ Ultra 7 265, up to 5.3GHz, 13 TOPS NPU |
| RAM | 16GB DDR5 5600 MT/s |
| Ổ cứng | 512GB SSD KYHD |
| VGA | Integrated Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Keyboard KB216 + Mouse MS116 |
| Wifi | Đang cập nhật |
| Kết nối mạng LAN | RJ45 |
| Bluetooth | Đang cập nhật |
| Phân loại | Slim |
| Cổng xuất hình | DisplayPort |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 95mm x 293mm x 303.50mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 3.98 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.


Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC Dell Pro Slim Plus QBS1250 – 42PROU7QBS1250 (Intel Core Ultra 7-265/ 16GB DDR5/ 512GB SSD/ Windows 11)”