| CPU | Intel Core i3-14100 |
| Chipset | Intel B660 |
| Bộ nhớ RAM | 8GB |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 64GB |
| Ổ cứng | 512GB SSD |
| Chuẩn ổ cứng | M.2 PCIe NVMe Solid State Drive |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Kết nối không dây | Chọn thêm |
| Cổng giao tiếp sau |
|
| Khe cắm mở rộng |
|
| Hệ điều hành | Win 11 Pro |
| Kiểu dáng | Case form to |
| Bộ nguồn | 180W |
| Kích thước | Height: 12.77 in. (324.30 mm) Width: 6.06 in. (154.00 mm) Depth: 11.54 in. (293.00 mm) |
| Trọng lượng | Weight (Minimum): 12.00 lb (5.44 kg) Weight (Maximum): 14.95 lb (6.78 kg) |
| Phụ Kiện | Kèm bàn phím, chuột |
| Xuất xứ | Malaysia |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.


Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC Dell Pro Tower QCT1250 – QCT1250-14100-08512W (i3-14100/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Pro)”