| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 5 120U up to 5.00 GHz |
| RAM | 16GB DDR5 5200MHz (1x16GB) |
| Ổ cứng | 1TB SSD PCIe (M.2 2230) |
| Màn hình | 14.0 inch FHD+ (1920 x 1200, WUXGA), WVA/IPS display, Anti-glare display |
| VGA | Intel Graphics |
| Chip AI | Có |
| Pin | 4 Cell – 54Wh |
| Keyboard | Full-sized keyboard, 6-row, multimedia Fn keys |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 802.11 ax |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Webcam | HD WebCam and microphone |
| Âm thanh | Realtek High Definition Audio |
| Cổng kết nối |
|
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Cổng Xuất Hình | HDMI, USB 3.2 Gen 2 Type-C (up to 10Gbps, support Power Delivery/DisplayPort) |
| Kích thước | 31.400cm x 22.615cm x 1.807cm (L x W x H) |
| Khối lượng | 1.605 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell 14 DC14250 – F0FTK5 (Core 5 120U/ 16GB/ 1TB/ Win 11 Home/ 1Y)
21.850.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell Pro 14 Essential PV14250 - PV14250-120U-16512W (Core 5 120U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 14 inch/ Windows 11 Home/ 2Y/ Silver) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell 14 DC14250 – F0FTK5 (Core 5 120U/ 16GB/ 1TB/ Win 11 Home/ 1Y)”