| Thương hiệu | Dell |
| Tên sản phẩm | Dell 14 Premium DA14250 |
| Model | 71083616 |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Xám |
| Nhu cầu | Văn phòng, Thiết Kế, Kỹ thuật |
| CPU | Intel® Core™ Ultra 7 255H (16 Cores, up to 5.1GHz Turbo) |
| Card đồ họa | Nvidia GeForce RTX 4050 6GB |
| RAM | 32GB LPDDR5X 8400 MT/s |
| Ổ cứng | 1 TB, M.2, PCIe NVMe, SSD |
| Màn hình | 14.5″, Touch, 3.2K, 48-120Hz, OLED, 400 nits |
| Camera | 1080p at 30 fps FHD RGB-IR camera |
| Âm thanh | Quad-speaker design with 2W main x 2 channels + 2W tweeter x 2 channels = 8W total |
| Cổng và khe cắm | 3 x Thunderbolt™ 4 (40Gbps, Power Delivery, DisplayPort) |
| 1 x Jack tai nghe 3.5mm | |
| 1 x microSD Card Reader v7.1 (UHS-I/UHS-II) | |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 7, Bluetooth 5.4 |
| Chất liệu | Premium aluminum chassis |
| Bàn phím | Keyboard Platinum Backlit English Keyboard with Fingerprint Reader |
| Bảo mật | Fingerprint Reader, Windows Hello, McAfee+ Premium (1 year) |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office |
| Kích thước | 320.0 × 215.97 × 18.0 mm |
| Khối lượng | 1.72 kg |
| Pin | 6-Cell 69.5Whr |
Laptop Dell 14 Premium DA14250 – 71083616 (Ultra 7-255H/ RTX™ 4050/ RAM 32GB/ SSD 1TB/ Win 11 Home)
86.200.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell Inspiron 14 5441 - 5MNK1 (Snapdragon X Plus X1P-64-10/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Home/ Office/ 1Y) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell 14 Premium DA14250 – 71083616 (Ultra 7-255H/ RTX™ 4050/ RAM 32GB/ SSD 1TB/ Win 11 Home)”