| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel® Core™ i7-1355U up to 5.00Ghz, 12MB |
| RAM | 16GB (1x16GB) DDR4 2666MT/s |
| Ổ cứng | 512GB SSD NVMe |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920 x 1080) 120Hz + 250 nits |
| VGA | Intel® UHD Graphics |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 cell – 54Whr Battery |
| Keyboard | Full-sized keyboard with numeric keypad, 6-row, spill-resistant, multimedia Fn keys. Touchpad supports four-finger gestures |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 802.11 ax |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD WebCam |
| Âm thanh | Realtek High Definition Audio |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home, Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic 1 year |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 35.850cm x 23.556cm x (1.696 ~ 1.899)cm (L x W x H) |
| Khối lượng | 1.627 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell 15 DC15250 – DC5I7748W1 (i7-1355U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc)
20.400.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell 14 DC14250 - 71083580 (Core 7-150U/ 16GB RAM/ 512GB SSD/ Win 11/ 1Y) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell 15 DC15250 – DC5I7748W1 (i7-1355U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc)”