| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 7 150U (12MB Cache, 1.80GHz and up to 5.4 GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 5200 MT/s (2 x 8GB), hỗ trợ tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 1TB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 16 inch FHD+ (1920 x 1200) 16:10 Touch 300nits WVA/IPS Display with ComfortView |
| VGA | Intel(R) Graphics |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3-Cell Battery, 41WHr |
| Keyboard | Carbon Black English International Backlit Copilot Key Keyboard with Numeric Keypad |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | 802.11ax 2×2 |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD camera (1280 x 720) |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic 1 year |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 357.30mm x 250.60mm x 16.74-18.23mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.88 – 2 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell 16 DC16250 – DC16250-C7U161W11BLU (Core 7 150U/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ Touch/ Windows 11 Home/ 1Y/ Đen)
29.500.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell Pro 14 Essential PV14250 - PV14250-120U-16512W (Core 5 120U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 14 inch/ Windows 11 Home/ 2Y/ Silver) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell 16 DC16250 – DC16250-C7U161W11BLU (Core 7 150U/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ Touch/ Windows 11 Home/ 1Y/ Đen)”