| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 7 150U up to 5.4 GHz |
| RAM | 16GB DDR5 5200MT/s (2x8GB) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 PCIe NVMe Solid State Drive |
| Màn hình | 16 inch FHD+ (1920×1200), Anti-Glare, 300nits WVA/IPS Display with ComfortView |
| VGA | Nvidia GeForce MX570A 2GB GDDR6 |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell – 54Whr |
| Keyboard | Carbon Black English International Backlit |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Wifi 6 |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | Có |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD (720p) |
| Âm thanh | 2 Tuned speakers |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Đang cập nhật |
| Kích thước | 16.74mm x 357.30mm x 250.60mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 1.98 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell 16 DC16251 – DC6C7557W1 (Core 7 150U/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ 16 inch/ MX570A 2GB/ Windows 11 Home/ 1Y)
27.790.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo Thinkpad T16 Gen 2 (21HH003NVA) (i5 1335U/16GB RAM/512GB SSD/16 FHD/Dos/Đen) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell 16 DC16251 – DC6C7557W1 (Core 7 150U/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ 16 inch/ MX570A 2GB/ Windows 11 Home/ 1Y)”