| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel® Core™ Ultra 7 256V, up to 4.8Ghz, 12MB |
| RAM | 16GB LPDDR5X 8533MHz (Onboard) |
| Ổ cứng | 1TB SSD PCIe (M.2 2230) – combo M.2 2230/2280 |
| Màn hình | 16 inch, 2.5K (2560 x 1600, QHD+), WVA, 120Hz, ComfortView Plus, Anti-glare display, 16:10 |
| VGA | Intel® Arc™ 140V GPU |
| Chip AI | Intel AI Boost 40 TOPS |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4 Cell Int (64Wh) |
| Keyboard | Full-sized keyboard with numeric keypad, 6-row, multimedia Fn keys |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | 802.11 |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | USB Type-C, Thunderbolt 4, HDMI |
| Webcam | FHD + IR Camera (privacy shutter) with array microphones |
| Âm thanh | Realtek High Definition Audio (SoundWire Audio) |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language 64-bit + Office Home 2024 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint, Facial recognition, Admin Password, System Password, M.2 PCIe SSD Password, Absolute, Microsoft Pluton Security Processor, fTPM 2.0 |
| Kích thước | 35.678cm x 25.060cm x 1.557cm (L x W x H) |
| Khối lượng | 1.8 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell 16 Plus DB16250 – X65NW7 (Ultra 7-256V/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ Windows 11 Home/ 1Y/ Xanh)
33.000.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.


Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell 16 Plus DB16250 – X65NW7 (Ultra 7-256V/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ Windows 11 Home/ 1Y/ Xanh)”