| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i5-1335U, 1.3Ghz up to 4.6Ghz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5 5200Mhz (2 x 8GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2230 |
| Màn hình | 14 inch FHD (1920 x 1080), IPS, Non-Touch, Anti-Glare, 250 nit, NTSC 45% |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Chip AI | Không |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cells – 42Whr |
| Keyboard | Tiêu chuẩn |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E, AX211, 2×2, 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI |
| Webcam | HD |
| Âm thanh | Tiêu chuẩn |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 19.40mm x 322.20mm x 219.40mm (H x W x D) |
| Khối lượng | 1.5 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell Latitude 3450 – L3450-1335U-16512W (i5-1335U/ RAM16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home SL)
18.990.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.


Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell Latitude 3450 – L3450-1335U-16512W (i5-1335U/ RAM16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home SL)”