| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core 5 120U, P-core 1.4Ghz up to 5.0GHz, E-core 0.9Ghz up to 3.8Ghz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5 5200MT/s (1 x 16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD NVMe |
| Màn hình | 14 inch FHD+ (1920 x 1200) Anti-Glare 300nits WVA/IPS |
| VGA | Intel Graphics |
| Chip AI | Không |
| Pin | 4 cell – 54Whr |
| Keyboard | Keyboard Non-Backlit – Copilot |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Realtek RTL8852BE, 2×2, MIMO, 2.40 GHz/5 GHz, Wi-Fi 6 (WiFi 802.11ax) |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI, USB Type-C |
| Webcam | FHD |
| Âm thanh | Stereo speakers with Waves MaxxAudio Pro and Dolby Atmos Core, 2W x 2 = 4W total |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 314mm x 226.15mm x 15.86-17.31mm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.56 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
Laptop Dell Pro 14 Essential PV14250 – PV14250-120U-16512W (Core 5 120U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 14 inch/ Windows 11 Home/ 2Y/ Silver)
18.900.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo Thinkpad T14S GEN 4 (21F6S1H200) (Intel Core i7-1355U/ RAM 32GB/ SSD 512GB/ Intel Iris Xe Graphics/ 14 inch WUXGA/ No OS/ 3 Yrs) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell Pro 14 Essential PV14250 – PV14250-120U-16512W (Core 5 120U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 14 inch/ Windows 11 Home/ 2Y/ Silver)”