| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 235U vPro up to 4.9 GHz |
| RAM | 16GB DDR5 5600MT/s (1x16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2230, Gen 4 PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 inch FHD+ 1920×1200, 60 Hz, IPS, Anti-Glare, 300 nit, 45% NTSC |
| VGA | Intel Arc Graphics |
| Chip AI | Có |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell – 45Whr |
| Keyboard | Keyboard Backlit |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Có |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ45 |
| Bluetooth | Có |
| Cổng xuất hình | HDMI, Thunderbolt 4 (40 Gbps) with DisplayPort 2.1 Alt Mode/USB Type-C/USB4/Power Delivery ports |
| Webcam | FHD RGB HDR |
| Âm thanh | Stereo speakers with Cirrus Logic codec for audio processing, 2W x 2 = 4W total |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | FingerPrint |
| Kích thước | 19.78mm x 224.00 mm x 313.50mm (HxDxW) |
| Khối lượng | 1.40 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
Laptop Dell Pro 14 Plus PB14250 – PB14250-235U-16512W (Ultra 5 235U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 14 inch/ Windows 11 Home/ 1Y)
28.490.000 ₫
Categories: All, Laptop, Laptop Dell
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell 15 DC15255 - X9YM41 (R7-7730U/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Dell Pro 14 Plus PB14250 – PB14250-235U-16512W (Ultra 5 235U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 14 inch/ Windows 11 Home/ 1Y)”