| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen™ AI 7 350, up to 5.0 GHz, 16 MB |
| RAM | 16GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe® NVMe™ |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920 x 1200), IPS, anti-glare, 300 nits, low power, 62.5% sRGB |
| VGA | AMD Radeon™ 860M Graphics |
| Chip AI | AMD Ryzen™ AI (50 TOPS) |
| Pin | 3-cell, 56 Wh |
| Keyboard | Spill-resistant, backlit keyboard |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | MediaTek Wi-Fi 6E RZ616 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI, Thunderbolt |
| Webcam | 5 MP IR camera |
| Âm thanh | Audio by Poly Studio, dual stereo speakers, dual array microphones |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 31.86cm x 22.43cm x 1.09cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.4 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo Thinkpad E16 Gen 1 (21JN00GJVN) (i5 13420H/8GB RAM/512GB SSD/16 WUXGA/Win11/Đen) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP EliteBook 6 G1a 14 AI – C0CG2PT (Ryzen AI 7 350/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 14 inch/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc)”