| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 165U, P-core 1.7GHz up to 4.9GHz, E-core 1.2GHz up to 3.8GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5 5600Mhz (1x16GB), 2 khe cắm ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 inch diagonal, WUXGA (1920 x 1200), touch, IPS, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell – 56Wh |
| Keyboard | HP Premium Keyboard – spill-resistant, backlit keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | Thunderbolt, HDMI |
| Webcam | 5MP IR |
| Âm thanh | Audio by Poly Studio, dual stereo speakers with discrete amplifiers, integrated dual array microphones |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 31.86cm x 22.44cm x 1.09cm (front); 31.86cm x 22.43cm x 1.7cm (rear) (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.39 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell Inspiron 14 5441 - 5MNK1 (Snapdragon X Plus X1P-64-10/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Home/ Office/ 1Y) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP EliteBook 640 G11 – A7LA3PT (Ultra 7 165U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Touch/ Windows 11/ 1Y/ Bạc)”