| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen™ AI 5 340, up to 4.8GHz, 16MB |
| RAM | 32GB DDR5 5600 MT/s (1 x 32GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe® Gen4 NVMe™ TLC M.2 |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920 x 1200), touch, IPS, anti-glare, 300 nits, low power, 62.5% sRGB |
| VGA | AMD Radeon™ 840M Graphics |
| Chip AI | AMD Ryzen™ AI (50 TOPS) |
| Pin | 3-cell, 62 Wh |
| Keyboard | HP Premium Keyboard – spill-resistant, backlit keyboard |
| Chất liệu | Đang cập nhật |
| Wifi | MediaTek Wi-Fi 7 MT7925 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | Thunderbolt, HDMI |
| Webcam | 5 MP IR AI |
| Âm thanh | Audio by Poly Studio, dual stereo speakers with discrete amplifiers, integrated dual array microphones |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Finger Print |
| Kích thước | 31.56cm x 22.2cm x 1.17cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.39 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo Thinkpad T14S GEN 4 (21F6S1H200) (Intel Core i7-1355U/ RAM 32GB/ SSD 512GB/ Intel Iris Xe Graphics/ 14 inch WUXGA/ No OS/ 3 Yrs) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP EliteBook 8 G1a 14 AI – C0CG3PT (Ryzen AI 5 340/ Ram 32GB/ SSD 512GB/ 14″ Touch/ Win 11 Home/ 3Y/ Bạc)”