| Thương hiệu | HP |
| Model | BC4N5AT |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 3 năm |
| Màu sắc | Xanh (Atmosphere blue) |
| Nhu cầu | Văn phòng |
| CPU | Intel® Core™ Ultra 7 258V (up to 4.8 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 12 MB L3 cache, 8 cores, 8 threads) |
| Card đồ họa | Integrated Intel® Arc™ Graphics |
| RAM | 32 GB LPDDR5x-8533 MT/s (onboard) |
| Ổ cứng | 1 TB PCIe® Gen4 NVMe™ TLC M.2 SSD |
| Màn hình | Cảm ứng 14″, 2.8K (2880 x 1800), OLED, touch, IPS, BrightView, 400 nits, 100% DCI-P3 |
| Camera | 9 MP IR AI |
| Loa | Quad stereo speakers |
| Cổng và khe cắm | 1 x USB Type-A 10Gbps |
| 1 x Stereo headphone/microphone combo jack | |
| 3 x Thunderbolt™ 4 | |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 7 BE201 (2×2) and Bluetooth® 5.4 |
| Bàn phím | Full-size, backlit, atmosphere blue keyboard with HP Imagepad |
| Bảo mật | Fingerprint sensor |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Kích thước | 31.37 x 21.72 x 0.9 cm |
| Khối lượng | 1.19 kg |
| Pin | 6-cell, 64 Wh Li-ion |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo ThinkPad X13 Gen 5 21LU0055VA (Intel Core Ultra 5 125H/ 32GB/ 512GB/ Intel Arc Graphics/ 13.3 inch WUXGA/ NoOS/ Đen)
Laptop Dell Latitude 5450 - 42LT545001 (Intel Core Ultra 7 155U/ RAM 16GB/ SSD 512GB/ 14 inch FHD/ Win 11/ Xám) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP EliteBook Ultra G1i – BC4N5AT (Ultra 7-258V/ Ram 32GB/ SSD 1TB/ Touch/ Win 11 Pro/ 3Y)”