| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | AMD Ryzen 7 8840HS, 3.3Ghz up to 5.1Ghz, 16MB |
| RAM | 32GB LPDDR5 6400MT/s (onboard) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe Gen4 NVMe M.2 |
| Màn hình | 14 inch diagonal, 2.8K (2880 x 1800), OLED, multitouch-enabled, 48-120 Hz, 0.2 ms response time, UWVA, edge-to-edge glass, micro-edge, Corning Gorilla Glass NBT, Low Blue Light, SDR 400 nits, HDR 500 nits, 100% DCI-P3 |
| VGA | AMD Radeon Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell – 59Wh |
| Keyboard | Full-size, backlit, soft grey keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Vỏ kim loại |
| Wifi | MediaTek Wi-Fi 6E MT7922 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | USB Type-C, HDMI |
| Webcam | 5MP IR |
| Âm thanh | Poly Studio; Dual speakers; DTS:X Ultra; HP Audio Boost |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Bút cảm ứng |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 31.33cm x 21.89cm x 1.69cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.39 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo ThinkPad T14 Gen 4 21HD006BVA (i5-1335U, Iris Xe Graphics, Ram 16GB DDR5, SSD 512GB, 14 Inch IPS 2.2K 100% sRGB) 


Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP Envy X360 14 fa0093AU – AY8U3PA (R7 8840HS/ Ram 32GB/ SSD 512GB/ Touch/ Windows 11/ 1Y/ Bạc)”