| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 155U, P-core 1.7GHz up to 4.8GHz, E-core 1.2GHz up to 3.8GHz, 12MB |
| RAM | 16GB LPDDR5 6400MT/s (onboard) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe Gen4 NVMe M.2 |
| Màn hình | 14 inch diagonal, 2.8K (2880 x 1800), OLED, multitouch-enabled, 48-120 Hz, 0.2 ms response time, UWVA, edge-to-edge glass, micro-edge, Corning Gorilla Glass NBT, Low Blue Light, SDR 400 nits, HDR 500 nits, 100% DCI-P3 |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell – 59Wh |
| Keyboard | Full-size, backlit, soft grey keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Vỏ kim loại |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Không LAN |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI, USB Type-C |
| Webcam | 5MP IR |
| Âm thanh | Poly Studio; DTS:X Ultra; Dual speakers; HP Audio Boost |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language + Office Home and Student 2021 |
| Phụ kiện kèm theo | Bút cảm ứng |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 31.33cm x 21.89cm x 1.69cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.39 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell Inspiron 14 5441 - 5MNK1 (Snapdragon X Plus X1P-64-10/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Home/ Office/ 1Y) 


Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP Envy X360 14 fc0158TU – AY8W6PA (Ultra 7 155U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Touch/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc)”