| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 255U up to 5.2GHz, 12MB |
| RAM | 16GB LPDDR5-7467 MT/s Onboard |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe Gen4 NVMe M.2 |
| Màn hình | 14 inch 2K (1920 x 1200), IPS, Micro-edge, Anti-glare, 300 nits, 62.5% sRGB |
| VGA | Intel Graphics |
| Chip AI | Có |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 4Cell – 68Wh |
| Keyboard | Full-size, backlit, soft gray keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | Thunderbolt 4 with USB Type-C 40Gbps signaling rate (DisplayPort 2.1), USB Type-C 10Gbps signaling rate (DisplayPort 1.4a), HDMI |
| Webcam | 5MP IR camera with temporal noise reduction and integrated dual array digital microphones |
| Âm thanh | DTS:X Ultra; Dual speakers; HP Audio Boost; Poly Studio |
| Cổng kết nối | 1 x USB Type-A 10Gbps signaling rate, 1 x USB Type-A 5Gbps signaling rate
1 x HDMI-out 2.1 1 x headphone/microphone combo 1 x Thunderbolt 4 with USB Type-C 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery 3.1, DisplayPort 2.1, HP Sleep and Charge) 1 x USB Type-C 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery 3.1, DisplayPort 1.4a, HP Sleep and Charge) |
| OS | Windows 11 Home Single Language + Office + Microsoft 365 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 31.4cm x 22.65cm x 1.49cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.41 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell 14 DC14250 - DC4C5386W (Core 5 120U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 14 inch/ Win 11 Home/ 1Y) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP OmniBook 7 14-fr0027TU – C1MN1PA (Ultra 7-255U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Office/ Microsoft/ Windows 11 Home/ 1Y/ Bạc)”