| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 9 288V up to 5.1GHz, 12MB |
| RAM | 32GB LPDDR5x-8533 MT/s (Onboard) |
| Ổ cứng | 1TB SSD PCIe Gen4 NVMe M.2 |
| Màn hình | 14 inch diagonal, 3K (2880 x 1800), OLED, multitouch-enabled, 48-120 Hz, 0.2 ms response time, UWVA, edge-to-edge glass, micro-edge, Corning Gorilla Glass 5, Low Blue Light, SDR 400 nits, HDR 500 nits, 100% DCI-P3 |
| VGA | Intel Arc Graphics |
| Chip AI | Intel AI Boost (48 NPU TOPS) |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 6 Cell – 64Wh |
| Keyboard | Full-size, backlit, darker atmospheric blue opaque keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Loa | 2 loa |
| Wifi | Intel Wi-Fi 7 BE201 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cổng xuất hình | USB Type C (USB Power Delivery, DisplayPort 2.1) |
| Webcam | 9MP IR AI camera with temporal noise reduction and integrated dual array digital microphones |
| Âm thanh | DTS:X Ultra, Quad speakers, Poly Studio, HP Audio Boost |
| Cổng kết nối | 2 x Thunderbolt 4 with USB Type-C 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 2.1, HP Sleep and Charge)
1 x headphone/microphone combo 1 x USB Type-C 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 1.4a, HP Sleep and Charge) |
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 31.37cm x 21.62cm x 1.49cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.34 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell 14 DC14250 - 71083580 (Core 7-150U/ 16GB RAM/ 512GB SSD/ Win 11/ 1Y) 




Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP OmniBook Ultra Flip 14-fh0038TU – B2CP4PA (Ultra 9 288V/ Ram 32GB/ SSD 1TB/ Win 11 Home/ 1Y/ Xanh)”