| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 226V up to 4.5 GHz, 8MB |
| RAM | 16GB LPDDR5x-8533 MT/s Onboard |
| Ổ cứng | 1TB SSD PCIe Gen4 NVMe M.2 |
| Màn hình | 14 inch 2K (1920 x 1200), Multitouch-enabled, IPS, Edge-to-edge glass, Micro-edge, Corning Gorilla Glass 3, 400 nits, 62.5% sRGB |
| VGA | Intel Arc 130V GPU (8GB) |
| Chip AI | Có |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell – 59 Wh |
| Keyboard | Full-size, backlit, darker atmospheric blue opaque keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Nhựa |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Không Lan |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI, Thunderbolt 4 with USB Type-C 40Gbps (DisplayPort 2.1), USB Type-C 10Gbps signaling rate (DisplayPort 1.4a) |
| Webcam | 5MP IR camera with temporal noise reduction and integrated dual array digital microphones |
| Âm thanh | DTS:X Ultra; Dual speakers; HP Audio Boost; Poly Studio |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home + Office + Microsoft 365 |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Không bảo mật vân tay |
| Kích thước | 31.3cm x 21.85cm x 1.46cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.38 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell 15 DC15250 - CPH99 (i5-1334U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc) 


Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP OmniBook X Flip 14-fm0086TU – BZ7Q0PA (Ultra 5-226V/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ 14″ Touch/ Win 11 Home/ 1Y)”