| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 255H up to 5.1GHz, 24MB |
| RAM | 16GB DDR5-5600 MT/s (1 x 16GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14 inch WUXGA (1920 x 1200), Touch, IPS, anti-glare, 300 nits, low power, |
| VGA | Intel Arc Graphics |
| Chip AI | Có |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell – 56 Wh |
| Keyboard | Spill-resistant, backlit keyboard |
| Đèn bàn phím | Có đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | Realtek RTL8111HSH-CG GbE |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | HDMI, DisplayPort |
| Webcam | 5 MP IR camera |
| Âm thanh | Audio by Poly Studio, dual stereo speakers, dual array microphones |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 31.86cm x 22.43cm x 1.09cm (W x D x H) |
| Khối lượng | 1.39 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell 15 DC15250 - CPH99 (i5-1334U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP ProBook 4 G1i – BQ5H9PT (Ultra 7-255H/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ 14″ Touch/ Win 11 Home/ 1Y/ Bạc)”