| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 155U P-core 1.7GHz up to 4.8GHz, E-core 1.2GHz up to 3.8GHz, 12MB |
| RAM | 16GB DDR5 5600MHz (1x16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Màn hình | 14″ diagonal, WUXGA (1920 x 1200), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Pin | 3 Cell – 56Wh |
| Keyboard | Spill-resistant, optional backlit keyboard with DuraKeys |
| Đèn bàn phím | Không đèn bàn phím |
| Chất liệu | Aluminum |
| Wifi | Wi-Fi 6E AX211 (2×2) |
| Kết nối mạng LAN | RJ-45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Cổng xuất hình | USB Type-C, HDMI |
| Webcam | 5MP IR |
| Âm thanh | Audio by Poly Studio, dual stereo speakers with discrete amplifiers, integrated dual array microphones |
| Cổng kết nối |
|
| OS | Windows 11 Home Single Language |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Bảo mật | Fingerprint |
| Kích thước | 31.86cm x 22.44cm x 1.09cm (WxDxH) |
| Khối lượng | 1.39 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Dell Pro 14 Essential PV14250 - PV14250-120U-08512W (Core 5 120U/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ 14 inch/ Windows 11 Home/ 2Y/ Silver) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop HP ProBook 440 G11 – A74BHPT (Ultra 7 155U/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Windows 11/ 1Y/ Bạc)”