| Bộ xử lý | Intel Core i5-1335U, 10C (2P + 8E) / 12T, P-core 1.3 / 4.6GHz, E-core 0.9 / 3.4GHz, 12MB |
| Card đồ họa | Integrated Intel Iris Xe Graphics functions as UHD Graphics |
| Chipset | Intel SoC Platform |
| Ram | 16GB Soldered DDR5-5200 |
| Slots | Models with DDR5 memory: one memory soldered to systemboard, one DDR5 SO-DIMM slot, dual-channel capable |
| Bộ nhớ tối đa | Models with DDR5 memory: up to 32GB (16GB soldered + 16GB SO-DIMM) DDR5-5200 |
| SSD | 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0×4 NVMe® Opal 2.0 |
| Hỗ trợ lưu trữ | One drive, up to 2TB M.2 2280 SSD |
| Khe cắm lưu trữ | One M.2 2280 PCIe 4.0 x4 slot |
| Đầu đọc thẻ | None |
| Quang học | None |
| Chip âm thanh | High Definition (HD) Audio, Realtek® ALC3287 codec |
| Loa | Stereo speakers, 2W x2, Dolby® Audio™ |
| Camera | FHD 1080p + IR Hybrid with Privacy Shutter |
| Microphone | 2x, 360° |
| PIN | Integrated 52.5Wh |
| Power Adapter | 45W USB-C® (3-pin) |
| Màn hình | 16″ WUXGA (1920×1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC |
| Màn hình cảm ứng | None |
| Bàn phím | Backlit, English |
| Màu | Thunder Black |
| Vật liệu | Carbon Fiber Hybrid (Top), PPS (Bottom) |
| Kích thước | 361.9 x 255.5 x 20.5 mm (14.25 x 10.06 x 0.81 inches) |
| Nặng | Starting at 1.68 kg (3.70 lbs) |
| Hệ điều hành | None |
| Phần mềm đi kèm | None |
| Ethernet | 100/1000M (RJ-45) |
| WLAN + Bluetooth | Intel® Wi-Fi® 6E AX211, 11ax 2×2 + BT5.3 |
| Cổng kết nối | 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB 3.2 Gen 1 (Always On) 2x Thunderbolt™ 4 / USB4® 40Gbps (support data transfer, Power Delivery 3.0 and DisplayPort™ 1.4) 1x HDMI® 2.1, up to 4K/60Hz 1x Ethernet (RJ-45) 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Cổng tùy chọn | 1x Smart Card Reader |
| Cáp màn hình | None |
Laptop Lenovo Thinkpad T16 Gen 2 (21HH003NVA) (i5 1335U/16GB RAM/512GB SSD/16 FHD/Dos/Đen)
25.000.000 ₫
- CPU: Intel® Core™ i5-1335U, 10C (2P + 8E)
- RAM: 16GB Soldered DDR5-5200
- Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2280 PCIe® 4.0×4 NVMe® Opal 2.0 (Nâng cấp thay thế)
- VGA: Intel® UHD Graphics
- Màn hình: 16″ WUXGA (1920×1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC
- Màu: Đen
- OS: DOS
Categories: All, Laptop, Laptop Lenovo
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo Thinkpad E16 Gen 1 (21JN00GJVN) (i5 13420H/8GB RAM/512GB SSD/16 WUXGA/Win11/Đen) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Laptop Lenovo Thinkpad T16 Gen 2 (21HH003NVA) (i5 1335U/16GB RAM/512GB SSD/16 FHD/Dos/Đen)”