| Hãng sản xuất | Màn hình Dell |
| Model | E2225HM |
| Kích thước màn hình | 21.5 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | VA |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu
72% NTSC (CIE 1931) |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Tần số quét | 100 Hz |
| Cổng kết nối |
|
| Thời gian đáp ứng | 5ms GTG (Fast) 8ms GTG |
| Góc nhìn | 178/178 |
| Tính năng |
|
| Điện năng tiêu thụ | 11.9 W |
| Kích thước | 491.86 x 376.88 x 171.00 mm (có chân đế) |
| Cân nặng | 2.29 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |

LCD ViewSonic VA2432-H (23.8 inch - FHD - IPS - 100Hz - 4ms - EyeCare - EcoMode) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “LCD Dell E2225HM (21.5 inch – VA – FHD – 100Hz- 5ms)”