| Hãng sản xuất | Màn hình Dell |
| Model | E2425HM |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 250 cd/m² |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu
72% NTSC (CIE 1931) |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Tần số quét | 100 Hz |
| Cổng kết nối |
|
| Thời gian đáp ứng | 5ms GTG (Fast) 8ms GTG |
| Góc nhìn | 178/178 |
| Tính năng | Mercury-free Arsenic-free Glass PVC Free BFR Free Cable Lock Slot Security Lock Anti-glare Eye Comfort Technology |
| Điện năng tiêu thụ | 28.50 W |
| Kích thước | 538.64 x 412.35 x 171 mm (có chân đế) |
| Cân nặng | 2.81 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

LCD VIEWSONIC 18.5" VA1903A (1366 x 768/TN/60Hz/5 ms) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “LCD Dell E2425HM (23.8 inch – IPS – FHD – 100Hz- 5ms)”