| Hãng sản xuất | Màn hình Dell |
| Model | E2725HM |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu
72% NTSC (CIE 1931) |
| Độ tương phản | 1000:1 |
| Tần số quét | 100 Hz |
| Cổng kết nối |
|
| Thời gian đáp ứng | 5ms GTG (Fast) 8ms GTG |
| Góc nhìn | 178/178 |
| Tính năng |
|
| Điện năng tiêu thụ | 28 W |
| Kích thước | 611.10 x 454.31 x 188.29 mm (có chân đế) |
| Cân nặng | 3.57 kg |
| Phụ kiện | Cáp nguồn |

Laptop Lenovo Thinkpad E16 Gen 1 (21JN00GJVN) (i5 13420H/8GB RAM/512GB SSD/16 WUXGA/Win11/Đen)
LCD HP S5 532sf 94F51AA (31.5 inch - VA - FHD - 7ms - 100Hz) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “LCD Dell E2725HM (27 inch – IPS – FHD – 100Hz – 5ms)”