| Hãng sản xuất | Màn hình Dell |
| Model | P2725D |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | QHD (2560 x 1440) |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 350 cd/m² |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu
99% sRGB (CIE 1931) |
| Độ tương phản | 1500:1 |
| Tần số quét | 100 Hz |
| Cổng kết nối |
|
| Thời gian đáp ứng | 5ms GTG (Fast) 8ms GTG |
| Góc nhìn | 178/178 |
| Tính năng |
|
| Điện năng tiêu thụ | 18.80 W |
| Kích thước | 24.11 x 21.09 x 7.57 inch (có chân đế) |
| Cân nặng | 6.25 kg |
| Phụ kiện | Cáp nguồn |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

LCD Philips 27E1N1100D/74 (27 inch IPS FHD 1ms 100Hz) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “LCD Dell P2725D (27 inch/ 2560 x 1440/ 350 cd/m2/ 5ms/ 100Hz)”