| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 2560 x 1440 |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Size | 27 inch |
| Phân loại | Phẳng |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 3W x 2 |
| Độ tương phản | 1,500:1 |
| Cổng kết nối |
|
| Màu sắc | Trắng |
| Phụ kiện kèm theo | 1 x USB Type-C to Type-C Upstream cable 1.00 m |
| Số màu hiển thị | 16.7 triệu |
| Góc nhìn | 178º (Ngang) / 178º (Dọc) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 |
| Công nghệ | Flicker-free, Low Blue Light, Eye Comfort Technology, Anti-glare |
| Tần số quét | 144Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Bảo hành | 36 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

LCD ViewSonic VA2732-H-W (27 inch - IPS - FHD - 1ms - 100Hz) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “LCD Dell S2725DC (27 inch/ 2560 x 1440/ 350 cd/m2/ 1ms/ 144Hz/ 3W x 2 Speakers)”