| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 2560 x 1440 |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Size | 27 inch |
| Phân loại | đang cập nhật |
| Webcam | Không |
| Âm thanh | 3W x 2 |
| Độ tương phản | 1,500:1 |
| Cổng kết nối | 1 x HDMI (HDCP1.4) (Support up to 2560 x 1440 144Hz, VRR as per specified in HDMI2.1(TMDS), 1 x DisplayPort 1.4 (HDCP1.4) |
| Màu sắc | Trắng |
| Phụ kiện kèm theo | HDMI 1.4 cable – 1.80 m |
| Số màu hiển thị | 16.7 triệu |
| Góc nhìn | 178º (Ngang) / 178º (Dọc) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 |
| Công nghệ | Flicker-free, Low Blue Light, Eye Comfort Technology |
| Tần số quét | 144Hz |
| Tấm nền | IPS |
| Tỷ lệ khung hình | Đang cập nhật |
| Khối lượng | 6.39 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

LCD VIEWSONIC 18.5" VA1903A (1366 x 768/TN/60Hz/5 ms) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “LCD Dell S2725DSM (27 inch/ 2560 x 1440/ 350 cd/m2/ 1ms/ 144Hz/ 3W x 2 Speakers)”