| Thương hiệu | Dell |
| Model | E2225HSM |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 3 năm |
| Nhu cầu | Văn phòng |
| Kiểu màn hình | Phẳng |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 21.5″ |
| Tỷ lệ | 16:09 |
| Tấm nền | VA |
| Độ phân giải | FHD (1920 x 1080) |
| Tốc độ làm mới | 100Hz |
| Thời gian phản hồi | 5ms GTG (Fast) |
| Độ sâu màu | 16.7 triệu màu |
| Góc nhìn | 178º horizontal, 178º vertical |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Kích thước Pixel | 0.2493 mm x 0.2410 mm |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Color Gamut | 72% NTSC (CIE 1931) |
| Tích hợp loa | 2 x 2W |
| Đặc trưng | Mercury-free |
| Arsenic-free Glass | |
| PVC Free | |
| BFR Free | |
| Cable Lock Slot | |
| Security Lock | |
| Anti-glare | |
| Eye Comfort Technology | |
| Phần mềm | – |
| Cổng và khe cắm | 1 x HDMI(HDCP 1.4, supports up to FHD 1920 × 1080 @100Hz as per HDMI 1.4) |
| 1 x DisplayPort 1.2 (HDCP 1.4, supports up to FHD 1920 × 1080 @100Hz) | |
| 1 x VGA | |
| Điều chỉnh vị trí hiển thị | Nghiêng (tilt): -5° to 21° |
| Xoay (swivel): -173° to 173° | |
| Quay (pivot): +/-90° | |
| Điều chỉnh chiều cao: Maximum 130 mm | |
| Giao diện gắn kết VESA | 100 x 100 mm |
| Kích thước | 492.06 x 54.33 x 288.93 mm (Không chân) |
| 492.06 x 211.60 x 468.59 mm (Có chân) | |
| Trọng lượng | 2.26 kg (Không chân) |
| 4.11 kg (Có chân) |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

LCD VIEWSONIC 18.5" VA1903A (1366 x 768/TN/60Hz/5 ms) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “LCD Dell E2225HSM (21.5 inch – VA – FHD – 100Hz – 5ms – Speakers)”