| Thương hiệu | Dell |
| Model | P3225QE |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 3 năm |
| Nhu cầu | Thiết kế, kỹ thuật, Văn phòng |
| Kiểu màn hình | Phẳng |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước | 31.5″ |
| Tỷ lệ | 16:9 |
| Tấm nền | IPS |
| Độ phân giải | 4K (3840 x 2160) |
| Tốc độ làm mới | 100Hz |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Độ sâu màu | 1.07 Billion Colors |
| Góc nhìn | 178º horizontal, 178º vertical |
| Độ sáng | 350 cd/m² (typ) |
| Kích thước Pixel | 0.1816 mm x 0.1816 mm |
| Độ tương phản | 1,500:1 (typ) |
| Color Gamut | 99% sRGB (CIE 1931) |
| Tích hợp loa | – |
| Đặc trưng | Viền hẹp |
| Không chứa thủy ngân | |
| Kính không chứa asen | |
| Không chứa PVC | |
| Không chứa BFR | |
| Khóa chân đế | |
| Khe khóa cáp | |
| Khóa an toàn | |
| Chống chói | |
| Công nghệ bảo vệ mắt | |
| Phần mềm | – |
| Cổng và khe cắm | 1 x HDMI port (HDCP2.3) (supports up to UHD 3840 x 2160 100 Hz FRL as per specified in HDMI 2.1) |
| 1 x Display Port 1.4 (HDCP2.3)(Support up to 3840 x 2160 100Hz) | |
| 1 x USB-C 5Gbps upstream port (DisplayPort 1.4 Alternate mode, Power Delivery up to 90W) | |
| 1 x USB-C 5Gbps downstream port | |
| 1 x RJ45 Ethernet port, 1GbE | |
| Điều chỉnh vị trí hiển thị | Nghiêng (tilt): -5º / 21º |
| Xoay (swivel): -30° to 30° | |
| Quay (pivot): +/-90° | |
| Điều chỉnh chiều cao:150mm | |
| Giao diện gắn kết VESA | 100 x 100 |
| Kích thước (R X C X S) | 413.26 x 713.49 x 50.04 mm (Có chân) |
| 619.00 x 713.49 x 214.88 mm (Không chân) | |
| Trọng lượng | 9.5kg (Có chân) |
| 6.6kg (Không chân) |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

LCD HP S5 524sf 94C18AA (23.8 inch - IPS - FHD - 100Hz - 5ms) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “LCD Dell P3225QE (31.5 inch – 4K – IPS – 100Hz – 5ms)”