| Thương hiệu | Dell |
| Model | S2725DS |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 3 năm |
| Nhu cầu | Văn phòng |
| Kiểu màn hình | Phẳng |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 27″ |
| Tỷ lệ | 16:9 |
| Tấm nền | IPS |
| Độ phân giải | QHD (2560 x 1440) |
| Tốc độ làm mới | 100 Hz |
| Thời gian phản hồi | 8 ms (Normal mode), 5 ms (Fast mode), 4 ms (Extreme mode) |
| Độ sâu màu | 16.7 triệu màu |
| Góc nhìn | 178°(Dọc) / 178°(Ngang) |
| Độ sáng | 350 nits |
| Pixel Mỗi Inch | 0.2331 mm x 0.2331 mm |
| Độ tương phản | 1500: 1 (typical) |
| Gam màu | 99% sRGB (typical) (CIE1931) |
| Tích hợp loa | 2 x 5W |
| Đặc trưng | Lớp phủ màn hình hiển thị: Chống chói với lớp phủ cứng 3H |
| Công nghệ đèn nền: Hệ thống đèn viền LED | |
| TUV Eye Comfort | |
| Ficker Free | |
| VRR | |
| Phụ kiện kèm theo |
1 x Power cable
1 x HDMI cable
|
| Cổng và khe cắm | 2 x HDMI (HDCP 1.4) (Supports up to QHD 2560×1440 100 Hz TMDS, VRR as per specified in HDMI 2.1) |
| 1 x DisplayPort 1.2 (HDCP1.4) (Supports up to QHD 2560×1440 100 Hz,VRR) |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

LCD SAMSUNG LS22C310EAEXXV (21.5 inch - IPS - FHD - 75Hz) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “LCD Dell S2725DS (27 inch – IPS – 2K – 100Hz – 4ms – speaker)”