| Thương hiệu | Dell |
| Model | S2725H |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Nhu cầu | Văn phòng |
| Kiểu màn hình | Màn phẳng |
| Màu sắc | Trắng |
| Kích thước | 27″ |
| Tỷ lệ | 16:9 |
| Tấm nền | IPS |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 (FHD) |
| Tốc độ làm mới | 100 Hz |
| Thời gian phản hồi | 8 ms (Chế độ bình thường) 5 ms (Chế độ nhanh) 4 ms (Chế độ cực nhanh) |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |
| Góc nhìn | 178°(Dọc) / 178°(Ngang) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Pixel Mỗi Inch | 82 PPI |
| Độ tương phản | 1500: 1 |
| Gam màu | 99% sRGB (điển hình) (CIE1931) |
| Tích hợp loa | 2 loa 5W |
| Đặc trưng | TUV Eye Comfort |
| Ficker Free | |
| Easy Arrange | |
| Phần mềm | Dell Display Manager |
| Cổng và khe cắm | 2 x HDMI 1.4 |
| Điều chỉnh vị trí hiển thị | Nghiêng : -5 ° /21 ° |
| Giao diện gắn kết VESA | 100 x 100mm |
| Kích thước | 452.12 x 609.6 x 176.5 mm (có chân) |
| 354.33 x 609.6 x 58.9 mm (không chân) | |
| Trọng lượng | 4,3kg |
| Nguồn điện | 100 VAC đến 240 VAC/50 Hz hoặc 60 Hz ± 3 Hz/1,5 A |
| Phụ kiện kèm theo | Hướng dẫn thiết lập nhanh |
| 1 x Cáp nguồn | |
| 1 x cáp HDMI |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

LCD HP S5 524sf 94C18AA (23.8 inch - IPS - FHD - 100Hz - 5ms) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “LCD Dell S2725H (27.0 inch – FHD – IPS – 100Hz – 4ms – Speaker10W – TUV EyeComfort4)”