| Hãng sản xuất | Màn hình Dell |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Tỉ lệ khung hình | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 Million Colors
99% sRGB (CIE 1931) |
| Tính năng |
|
| Độ tương phản | 1,000:1 |
| Tần số quét | 200 Hz |
| Cổng kết nối |
|
| Thời gian đáp ứng |
|
| Điện năng tiêu thụ | 15.60 W |
| Kích thước | 412.30 mm x 538.84 mm x 188 mm (gồm chân đế) |
| Trọng lượng có chân đế | 3.19 kg (gồm chân đế) |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Phụ kiện | Power Cable
Cáp HDMI |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

LCD ViewSonic VA2432-H (23.8 inch - FHD - IPS - 100Hz - 4ms - EyeCare - EcoMode) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “LCD Dell SE2425HG (23.8 inch – IPS – FHD – 200Hz – 1ms)”