| Hãng sản xuất | Màn hình Dell |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Tỉ lệ khung hình | 16:9 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 Million Colors |
| Tính năng |
Features
|
| Độ tương phản | 1,000:1 |
| Tần số quét | 200 Hz |
| Cổng kết nối |
|
| Thời gian đáp ứng |
|
| Góc nhìn | 178° (H) / 178° |
| Điện năng tiêu thụ | 17.30 W |
| Kích thước | 452.82 mm x 610.88 mm x 188 mm (gồm chân đế) |
| Trọng lượng có chân đế | 3.72 kg (gồm chân đế) |
| Bảo hành | 36 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

LCD PHILIPS 21.5" 221S9/74 (1920 x 1080/VA/75Hz/4 ms)
LCD Philips 24M2N3200S/01 (23.8 inch/FHD/IPS/180Hz/1ms/Loa) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “LCD Dell SE2725HG (27 inch – IPS – FHD – 200Hz – 1ms)”