| Model | HP S7 Pro 724pn WUXGA Monitor |
| Mã sản phẩm | 8X534AA |
| Kích thước màn hình | 24.1 inch |
| Độ phân giải | WUXGA (1920 x 1200) |
| Tỷ lệ khung hình | 16:10 |
| Tấm nền | IPS (In-Plane Switching) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Độ sáng | 250 nits |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (tĩnh) |
| Góc nhìn | 178° ngang / 178° dọc |
| Thời gian phản hồi | 5ms (GtG) |
| Công nghệ bảo vệ mắt | Low Blue Light, Flicker-Free |
| Cổng kết nối |
|
| Chân đế | Điều chỉnh độ cao, xoay ngang, xoay dọc, nghiêng |
| Kích thước (D x R x C) | Khoảng 53 x 21 x 39 cm |
| Trọng lượng | Khoảng 6.5kg |
| Bảo hành | 3 năm (3Y WTY) |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

LCD ViewSonic VA2215-H (21.5 inch - FHD - VA - 100Hz - 4ms - ViewMode) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “LCD HP Series 7 Pro 724pn 8X534AA (24 inch/ 1920 x 1200/ 350 cd/m2/ 5ms/ 60Hz)”