| Thương hiệu | ViewSonic |
| Kích thước | 23.8 inch |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Tấm nền | IPS |
| Tần số quét | 100Hz |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Kiểu màn hình | Phẳng |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (typ) |
| Góc nhìn | 178 (H) / 178 (V) |
| Khả năng hiển thị màu sắc | 16.7 triệu màu, 104% sRGB |
| Độ tương phản tĩnh | 1,000:1 (typ) |
| Độ tương phản động | 50M:1 |
| Cổng xuất hình | 1 x VGA 1 x HDMI 1.4 |
| Tính năng đặc biệt | Anti-Glare, Hard Coating (3H) |
| Kỹ thuật thiết kế | Treo tường VESA : 75x75mm (Cần mua thêm ốc bên ngoài phù hợp để gắn Arm) |
| Khối lượng | 2.7 kg (bao gồm chân đế) |
| Kích thước chuẩn | 540 x 406 x 185 (mm) |
LCD ViewSonic VA2432-H (23.8 inch – FHD – IPS – 100Hz – 4ms – EyeCare – EcoMode)
2.100.000 ₫
- Size: 23.8 inch
- Độ phân giải: 1920 x 1080
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng: 250 cd/m²
- Thời gian phản hồi: 1ms
- Tỷ lệ khung hình: 16:9
Categories: All, LCD ViewSonic, Màn Hình
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

LCD Samsung LS24C330GAEXXV 24 inch/FHD/IPS 100Hz 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “LCD ViewSonic VA2432-H (23.8 inch – FHD – IPS – 100Hz – 4ms – EyeCare – EcoMode)”