| Máy chủ Dell PowerEdge T160/3×3.5″/2×2.5″ | |
| CPU | Intel® Xeon® 6 Performance 6315P 2.8G, 4C/4T, 12M Cache, Turbo, (55W) DDR5-4800 |
| RAM | 16GB UDIMM, 5600MT/s ECC |
| HDD | 2TB Hard Drive SATA 6Gbps 7.2K RPM 512n 3.5in |
| Optical Drive | DVD-ROM EXT |
| Raid Controller | RAID S160 |
| NIC | BC5720DP 1GbE LOM |
| Remote Management | iDRAC9, Basic 16G |
| Power Supply | PSU 300W |
| Warranty | 3 Years |
| Thương hiệu | |
|---|---|
| Cấu Hình | |
| Chassis | |
| Socket Server |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Laptop Lenovo Thinkpad E16 Gen 1 (21JN00GJVN) (i5 13420H/8GB RAM/512GB SSD/16 WUXGA/Win11/Đen)
PC Dell Slim ECS1250 - 42SLIM14400-01 (i5 14400/ Ram 16GB/ SSD 1TB/ Windows 11 Home) 








Hãy là người đầu tiên đánh giá “Máy chủ Dell PowerEdge T160 (Intel Xeon 6315P/ 16GB Ram/ 2TB HDD/ 300W)”