| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| Độ phân giải | 1200 x 1200 dpi |
| Giao tiếp | 1 Hi-Speed USB 2.0; 1 host USB at rear side;Gigabit Ethernet 10/100/1000BASE-T network; 802.11b/g/n / 2.4 / 5 GHZ Wi-Fi radio + Bluetooth; 802.3az(EEE) |
| Tốc độ | Black (A4, normal) Up to 40 ppm ; Black (A4, duplex): Up to 34 ipm |
| Bộ nhớ tiêu chuẩn | 256MB |
| OS | Windows; Android; iOS; Mobile OS; macOS |
| Loại mực sử dụng | W1510A HP 151A Black LaserJet Toner |
| Khổ giấy | Tray 1: 60 to 200 g/m²; Tray 2, Optional 550-sheet Tray 3: 60 to 120 g/m² |
| Hỗ trợ loại giấy | Paper (plain, EcoFFICIENT, light, heavy, bond, colored, letterhead, preprinted, prepunched, recycled, rough); envelopes; labels |
| Tính năng chính | In laser trắng đen đơn năng, in 2 mặt tự động |
| Kích thước | 381 x 357 x 216 mm |
| Khối lượng | 8.56 kg |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Thời gian in trang đầu tiên | Khoảng 6,3 giây |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

Bộ phát wifi 6 TP-Link Archer AX12 Wireless AX1500 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “Máy in Laser đen trắng HP 4003dw – 2Z610A (A4/ In đảo mặt/ USB/ LAN/ WIFI)”