| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core i3 14100 3.50GHz up to 4.70GHz, 12MB |
| RAM | 8GB DDR5 4800 MT/s (1 x 8GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2230 QLC PCIe NVMe Class 25 |
| VGA | Intel UHD Graphics 730 |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột Dell có dây cổng USB |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211, 2×2, 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Phân loại | Slim |
| Cổng xuất hình | DisplayPort, HDMI |
| Cổng kết nối | Trước:
Sau:
|
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 303.5 mm x 95 mm x 293 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 4.75 kg |
| Bảo hành | 24 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Lenovo ThinkCentre neo 50s Gen 4 12JH00MXVA (i3 13100/ Ram 8GB/ SSD 256GB/ 1Y) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC Dell Slim ECS1250 – 42SLIM14100-01 (i3 14100/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Home)”