| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 5 225 3.30GHz up to 4.90GHz, 20MB |
| RAM | 16GB DDR5 5600MT/s (1x16GB) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 2230 QLC PCIe NVMe Class 25 |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột Dell có dây cổng USB |
| Wifi | Intel Wi-Fi 6E AX211, 2×2, 802.11ax |
| Kết nối mạng LAN | 1 x RJ45 |
| Bluetooth | 5.3 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | HDMI, DisplayPort |
| Cổng kết nối | Trước:
Sau:
|
| OS | Windows 11 Home |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 324.3 mm x 154 mm x 293 mm (HxWxD) |
| Khối lượng | 6.86 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Pro Slim QCS1250 - QCS1250-14500-08512W (i5-14500 vPro/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Win11 Home) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC Dell Tower ECT1250 – DT-U5-16-512G (Ultra 5-225/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Home/ 1Y)”