| Mục | Mô Tả Chi Tiết |
|---|---|
| CPU | Intel Core Ultra 7 265 up to 5. 30 GHz |
| RAM | 32GB DDR5 5600MHz (1 x 32GB), 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | 1TB SSD PCIe M.2 |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ đĩa quang (DVD) | Không DVD |
| Keyboard | Bàn phím + Chuột Dell có dây cổng USB |
| Wifi | 802.11 ax |
| Kết nối mạng LAN | 10/100/1000 Mbps |
| Bluetooth | 5.4 |
| Phân loại | Tower |
| Cổng xuất hình | HDMI, DisplayPorts |
| Cổng kết nối | Trước:
Sau:
|
| OS | Windows 11 Home Single Language 64-bit |
| Phụ kiện kèm theo | Full box |
| Kích thước | 29.30cm x 15.40cm x 32.43cm (L x W x H) |
| Khối lượng | 4.194 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Tower ECT1250 - 71069157 (Intel Core i3-14100/ 8GB DDR5/ 512GB SSD/ Win 11 Home)
PC Dell Pro Slim QCS1250 - QCS1250-14500-08512W (i5-14500 vPro/ Ram 8GB/ SSD 512GB/ Win11 Home) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC Dell Tower ECT1250 W66RY (Ultra 7-265/ Ram 32Gb/ SSD 1TB/ Windows 11 Home/ 1Y)”