| Tên sản phẩm | HP Pro Tower 280 G9 CU3B7AT |
| Form factor | Tower |
| Màu sắc | Đen |
| CPU | Intel Core i5-12500 (up to 4.6 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 18 MB L3 cache, 6 cores, 12 threads) |
| RAM | 8 GB DDR5-4800 MT/s (1 x 8 GB) |
| SSD | 256 GB PCIe® NVMe™ M.2 SSD |
| Graphics | Intel® UHD Graphics 770 |
| Cổng I/O trên mặt sau | 2 x USB 2.0 Type-A
1 x HDMI 1 x VGA 1 x RJ-45 1 x power connector 1 x serial 1 x line in 1 x line out |
| Cổng I/O trên mặt trước | 2 x USB Type-A 10Gbps signaling rate
4 x USB Type-A 5Gbps signaling rate 1 x headphone/microphone combo |
| Khe PCI/PCIe | 1 full-height PCI; 2 M.2; 1 PCIe 3 x1; 1 PCIe 4 x16 |
| Mạng và kết nối | Wi-Fi 6 + LAN (1 x RJ-45 Ethernet) + Bluetooth 5.3 |
| Trọng lượng | 4.7 kg |
| Kích thước (W x D x H) | 15.5 x 30.3 x 33.7 cm |
| Phụ kiện | HP 125 Wired Keyboard + Mouse |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
ĐÁNH GIÁ
Hiện tại chưa có ĐÁNH GIÁ nào.

PC Dell Tower ECT1250 - DT-U5-16-512G (Ultra 5-225/ Ram 16GB/ SSD 512GB/ Windows 11 Home/ 1Y) 
Hãy là người đầu tiên đánh giá “PC HP Pro Tower 280 G9 – CU3B7AT (Intel Core i5-12500/ RAM 8GB/ SSD 256GB/ Win 11 Home)”